Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Lịch Truyền Hình  

TV Online  

Game Mini  

Thời Tiết-Giá Vàng  

Trang web vừa có thể lưu trữ tài liệu,vừa có thể kiếm tiền

Go down

Trang web vừa có thể lưu trữ tài liệu,vừa có thể kiếm tiền

Bài gửi  Admin on Fri Nov 12, 2010 7:22 pm

Xin chào mọi người!
ĐÂY là 1 trang chúng ta có thể vừa có nơi để lưu tài liệu, vừa kiếm được tiền nếu mình chia sẽ tài liệu cho người khác download.tốc độ rất nhanh.nếu cần, bạn hãy đăng kí để có nơi lưu tài liêu5 miễn phí.
Hôm nay mình xin giới thiệu cho các bạn thêm 1 site nữa mới toanh cho anh em chơi PTU (Paid To Upload). Giao diện hơi bị pro, payout cũng cao (có thể nói là ngang ngửa với FS), bài này mang tính kham khảo giúp mọi người có nhiều lựa chọn hơn để chiến PTU. Site mà mình đang nói đó là site UploadStore.net.

1. Cách tính tiền ở UploadStore

2. Quy định

- Site này chấp nhận tất cả các loại file : soft, game, music, movies, kể cả xxx...
- Khi các bạn đăng kí theo link ref của mình, tất cả sẽ đc ref back từ 50% (hoặc hơn nếu mình thu nhập khá) ref earn mà mình kiếm đc từ các bạn. Tùy mức độ bạn kiếm đc bao nhiêu. Các bạn kiếm đc càng nhiều $$$ thì % ref back càng cao.

3. Một số điểm nổi bật của site này:

- Mình có thể Remote upload từ nhiều site upload lớn khác như FileServe.com, FileSonic.com, Uploading.com, Rapidshare.com, Netload.in, ... Mình mới chỉ thử có FileServe, RS. Bạn nào biết site nào khác thì cho mọi người biết nhé. Chỉ cần login vào account, sau đó vào phần My Account, sau đó gắn premium account tương ứng với từng site, rồi save settings, là có thể dùng Remote Upload thoải mái.

Tốc độ download cho free user rất nhanh, các bạn có thể thử download link sau đây:
http://deurl.me/38U82
Còn đây là thành quả của bác platinumx9 bên hive.mmobee.com nhé.

proof nữa nhé:

đăng kí tại đây:
ĐĂNG KÍ
Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://itcantho.forumn.org